Thông tin mô tả
👉 NHÀ NGÔ GIA TỰ - ĐỨC GIANG - MỚI TINH - NHỈNH 3
-
- Vị trí : Ngõ phố Hoa Lâm , Long Biên ,
- Tiện ích cơ bản :
- Giá nhỉnh 3
-
Giá: 3,38 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 105,62 Triệu/m2
882638
Mua bán
👉 NHÀ NGÔ GIA TỰ - ĐỨC GIANG - MỚI TINH - NHỈNH 3
-
- Vị trí : Ngõ phố Hoa Lâm , Long Biên ,
- Tiện ích cơ bản :
- Giá nhỉnh 3
-
BDS Thắng Linh
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2