Thông tin mô tả
💥💥Bán nhà Thạch Bàn - Long Biên - Thang máy
Thiết kế 6 tầng x 48
Hỗ trợ
Giá:7.x
☎️
Giá: 7,999999999 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 177,78 Triệu/m2
987394
Mua bán
💥💥Bán nhà Thạch Bàn - Long Biên - Thang máy
Thiết kế 6 tầng x 48
Hỗ trợ
Giá:7.x
☎️
Linh Nguyễn
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
65 tỷ
80 m2