Thông tin mô tả
+
+ Nhà thiết kế 4 tầng, với 4
+
----------------------
Nhà đất Thu Hương 0853 602 ***
- Tư vấn mua bán - ký gửi nhà đất.
+ Hỗ trợ thủ tục sang tên - vay vốn
+ Hỗ trợ kiểm tra quy hoạch - xin cấp phép XD.
Giá: 3,78 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 94,5 Triệu/m2
930983
Mua bán
+
+ Nhà thiết kế 4 tầng, với 4
+
----------------------
Nhà đất Thu Hương 0853 602 ***
- Tư vấn mua bán - ký gửi nhà đất.
+ Hỗ trợ thủ tục sang tên - vay vốn
+ Hỗ trợ kiểm tra quy hoạch - xin cấp phép XD.
Trần Thị Thu Hương
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2