Thông tin mô tả
-
- Vị trí: gần sát đường Nguyễn Hữu Thọ, Duy Tân. 1
-Thiết kế gồm:
Tầng 1: Phòng khách, bếp,
Tầng 2: 2
- Cách sân bay ,
-
-
Giá: 3,49 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 42,05 Triệu/m2
678257
Mua bán
-
- Vị trí: gần sát đường Nguyễn Hữu Thọ, Duy Tân. 1
-Thiết kế gồm:
Tầng 1: Phòng khách, bếp,
Tầng 2: 2
- Cách sân bay ,
-
-
Huỳnh Sinh Lam
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2