Thông tin mô tả
🔥NHÀ 2 TẦNG TRẦN HỮU TRANG – SÁT PHAN ĐĂNG LƯU – TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG BẮC
📍 Vị trí đắc địa
• Sát đường Phan Đăng Lưu, gần
•
🏡 Thông tin nhà
•
• Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố
• Công năng: 3
Giá: 8,2 Tỷ
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 103,80 Triệu/m2
1049130
Mua bán
📍 Vị trí đắc địa
• Sát đường Phan Đăng Lưu, gần
•
🏡 Thông tin nhà
•
• Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố
• Công năng: 3
Nguyễn Trung Đức
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2