Thông tin mô tả
- Vị trí đất K121 Hoàng Văn Thụ - Lê Đình Dương - Hải Châu - Đà Nẵng gần Nguyễn Văn Linh, cách cầu Rồng 100m.
- Kiệt 7m
-
- Vị trí ngay trung tâm
- Giá
-
Giá: 7,95 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 49,69 Triệu/m2
823220
Mua bán
- Kiệt 7m
-
- Vị trí ngay trung tâm
- Giá
-
Trần Hữu Tiên
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2