Thông tin mô tả
♻️
=> Kiệt 168/14/17 Phan Châu Trinh
❤️ Nhà 4 mê 4 tầng Kiệt Phan Châu Trinh
❤️ Kiệt trước nhà rộng rãi, dân trí cao, cách đường chính 100m
❤️ Công năng 4
❤️ Để lại 1 số nội thất 4 điều hoà,
❤️ Giá 3
☎️
Giá: 3,68 Tỷ
Diện tích: 52,70000076293945 m2
Giá/m2: 69,83 Triệu/m2
1008181
Mua bán
♻️
=> Kiệt 168/14/17 Phan Châu Trinh
❤️ Nhà 4 mê 4 tầng Kiệt Phan Châu Trinh
❤️ Công năng 4
❤️ Để lại 1 số nội thất 4 điều hoà,
❤️ Giá 3
☎️
Hiếu Phạm
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2