Thông tin mô tả
Tôi cần bán
- Gần Nguyễn Văn Linh, gần chợ mới, gần trường học. Khu vực cao ráo không ngập.
-
- Giá cần
-
Giá: 1,99 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 58,53 Triệu/m2
678266
Mua bán
Tôi cần bán
-
- Giá cần
-
Vũ Phương
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2