Thông tin mô tả
Bán nhà Kim Ngưu 4 tầng 68
Nhà
Kim Ngưu là khu vực ngập tiện ích, gần chợ, trường
Hiện gia đình đã mua nhà mới, cần
SĐCC
Mọi quan tâm xin
Giá: 3,32 Tỷ
Diện tích: 18 m2
Giá/m2: 184,44 Triệu/m2
735811
Mua bán
Bán nhà Kim Ngưu 4 tầng 68
Nhà
Kim Ngưu là khu vực ngập tiện ích, gần chợ, trường
Hiện gia đình đã mua nhà mới, cần
SĐCC
Mọi quan tâm xin
Hà Nhà Ngon
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2