Thông tin mô tả
Bán nhà Đê Trần Khát Chân Hai Bà Trưng - vị trí đẹp - cách
-
Thiết kế: Thoáng trước sau.
+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,
+ Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 2
+ Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
- Giá nhỉnh 3
-
Giá: 3,75 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 117,19 Triệu/m2
855257
Mua bán
Bán nhà Đê Trần Khát Chân Hai Bà Trưng - vị trí đẹp - cách
-
Thiết kế: Thoáng trước sau.
+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,
+ Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 2
+ Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.
- Giá nhỉnh 3
-
Đinh Thị Hương
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2