Thông tin mô tả
Thiết kế:
- Tầng 1: Để xe
- Tầng 2: có 2 phòng, phòng Studio & 1 phòng 1 khách + 1 ngủ.
- Tầng 3,4,5,6: mỗi tầng 3 phòng
- Tầng 7: có 2 phòng + sân phới máy giặt chung
*** Tự quản lý cho thuê 82tr/ tháng, 1
Mặt ngõ
Giá: 12,45 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 207,5 Triệu/m2
735848
Mua bán
Thiết kế:
- Tầng 1: Để xe
- Tầng 3,4,5,6: mỗi tầng 3 phòng
- Tầng 7: có 2 phòng + sân phới máy giặt chung
*** Tự quản lý cho thuê 82tr/ tháng, 1
Mặt ngõ
Quang Anh
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2
Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
20,5 tỷ
53 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2