Thông tin mô tả
🏠 Trần Khát Chân – 38
✅
✅ Nhà xây mới, 5 tầng thang máy, thiết kế hiện đại
✅ Vị trí trung tâm, tiện ở, hoặc cho thuê
📄
📞 👉 Chuyên mua bán – ký gửi nhà đất khu vực Hai Bà Trưng, Hoàng Mai
Giá: 8,4 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 221,05 Triệu/m2
1038330
Mua bán
🏠 Trần Khát Chân – 38
✅
✅ Nhà xây mới, 5 tầng thang máy, thiết kế hiện đại
✅ Vị trí trung tâm, tiện ở, hoặc cho thuê
📄
Trần Thành Dũng
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2