Thông tin mô tả
Gấp bán nhà giá trước Tết chỉ 7.6
Mô tả:
Nhà ngõ
Tầng 1, khách bếp
Tầng 2.3 mỗi tầng 1
Tầng 4. Phòng thờ sân phơi.
Giá: 7,6 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 194,87 Triệu/m2
802755
Mua bán
Gấp bán nhà giá trước Tết chỉ 7.6
Mô tả:
Nhà ngõ
Tầng 1, khách bếp
Tầng 2.3 mỗi tầng 1
Tầng 4. Phòng thờ sân phơi.
Trần Mạnh Cường
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2
Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40,5 tỷ
65,5 m2