Thông tin mô tả
Ngon - bổ - rẻ 2 ngủ - sổ riêng
+
+ Vị trí đẹp, cách mặt ngõ
+
+ Xem nhà
Bán nhà Kim Ngưu, Bán nhà Minh Khai, Bán Nhà Hai Bà Trưng, Bán Nhà Trần Khát Chân.
Giá: 3,29 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 109,67 Triệu/m2
754175
Mua bán
Ngon - bổ - rẻ 2 ngủ - sổ riêng
+
+ Vị trí đẹp, cách mặt ngõ
+
+ Xem nhà
Nguyễn Thị Nhi
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2