Thông tin mô tả
Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt Đầm Trấu, Hai Bà Trưng.
+
+ Vị trí đẹp nhất khu, phân lô, vỉa hè rộng, lòng đường
+ Khu vực an ninh dân trí tuyệt vời,
+ Giá 11.8
+
+ Xem nhà
Cảm ơn quý khách đã đọc tin.
Giá: 11,8 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 203,45 Triệu/m2
868448
Mua bán
Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt Đầm Trấu, Hai Bà Trưng.
+
+ Vị trí đẹp nhất khu, phân lô, vỉa hè rộng, lòng đường
+ Khu vực an ninh dân trí tuyệt vời,
+ Giá 11.8
+
+ Xem nhà
Cảm ơn quý khách đã đọc tin.
Vũ Trí Thuật
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2