Thông tin mô tả
Vị trí nhà,
Nhà xây 5 tầng còn rất mới, chủ đang cho thuê 26tr/ tháng,
Thiết kế 3N rộng gồm (tầng 2 là 1 ngủ master, tầng 3,4 mỗi tầng 1 ngủ), công năng đầy đủ, thiết kế hiện đại.
Giá: 4,65 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 96,88 Triệu/m2
882329
Mua bán
Vị trí nhà,
Nhà xây 5 tầng còn rất mới, chủ đang cho thuê 26tr/ tháng,
Nguyễn Đức Trung
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2
Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
20,5 tỷ
53 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2