Thông tin mô tả
- Vị trí đắc địa, hiếm nhà bán gần Công viên Lenin, sát trường học,
- Nhà
-
-
- Nhà rẻ nhất khu vực, xác định bán đất tặng nhà.
-
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 143,94 Triệu/m2
759543
Mua bán
- Nhà
-
-
- Nhà rẻ nhất khu vực, xác định bán đất tặng nhà.
-
Trần Thị Vân Hà
Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
10,2 tỷ
33 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5,73 tỷ
24 m2
Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3,8 tỷ
64 m2
8,42 tỷ
46 m2