BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG - 7.59 TỶ –TRẦN KHÁT CHÂN – 34M2 * 4 TẦNG * 3 NGỦ – 038.248.7733

Đường Đường Trần Khát Chân, Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

Giá: 7,59 Tỷ

Diện tích: 34 m2

Giá/m2: 223,24 Triệu/m2

1056775

Mua bán

Thông tin mô tả

BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG -  7.59 TỶ –TRẦN KHÁT CHÂN – 34M2 * 4 TẦNG * 3 NGỦ – 038.248.7***

Vị trí cực đẹp tại phố Trần Khát Chân, ngõ rộng rãi xe ba gác thoải mái tận cửa. 
Nhà 4 tầng mới spa đẹp, chủ nhà tâm huyết trang bị full nội thất cao cấp sang trọng. Khách mua chỉ việc xách vali về ở luôn.

Diện tích 34m² - xây 4 tầng chắc chắn, móng riêng tường riêng độc lập.

Giá 7.59 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG SÂU).
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng sang tên ngay.

Lịch Thiệp BĐS – Tận Tâm – Thực Tế: 038.248.7***.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực