Thông tin mô tả
Bán nhà Kim Ngưu, HBT 27m x 4 tầng.
giá 3.35
Vị trí rất đẹp để vừa ở vừa
*** Thiết kế:
Tầng 1 phòng khách và bếp,
Tầng 2.3 mỗi tầng 2 phòng, 1 vs.
Tầng 4 phòng thờ và sân phơi
-
Giá: 3,35 Tỷ
Diện tích: 27 m2
Giá/m2: 124,07 Triệu/m2
707738
Mua bán
Bán nhà Kim Ngưu, HBT 27m x 4 tầng.
giá 3.35
Vị trí rất đẹp để vừa ở vừa
*** Thiết kế:
Tầng 1 phòng khách và bếp,
Tầng 2.3 mỗi tầng 2 phòng, 1 vs.
Tầng 4 phòng thờ và sân phơi
-
Hà Kim Ngân
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2