Thông tin mô tả
Bán nhà Yên Bình Hà Đông, DT 110
Đường rộng 4m
Lô góc 2 mặt thoáng, nằm trên phố yên bình sầm uất,
Vài bước chân ra vườn hoa, hồ Văn Quán.
Nhà 3 tầng, tổng 4
Bếp và 3
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 126,36 Triệu/m2
802166
Mua bán
Bán nhà Yên Bình Hà Đông, DT 110
Đường rộng 4m
Lô góc 2 mặt thoáng, nằm trên phố yên bình sầm uất,
Vài bước chân ra vườn hoa, hồ Văn Quán.
Nhà 3 tầng, tổng 4
Bếp và 3
Nguyễn Minh Trường
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2