Thông tin mô tả
🔥BÁN NHÀ ĐƯỜNG 19/5 VĂN QUÁN – HÀ ĐÔNG- 58m² 💰 CHỈ NHỈNH 9 📍 🏡 Nhà thông ra phố Trần Phú, 🚗 🌿 Nhà các phòng 📞
Giá: 9,36 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 161,38 Triệu/m2
1038483
Mua bán
Trinh Viet Yen
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2