Thông tin mô tả
Bán nhà có
Cam kết nhà thật 100
Gần Học viện Kỹ thuật Mật mã,
Sát chợ, trường, trạm y tế.
Nhà phù hợp để ở và
Nhanh chân mới kịp,
Giá: 7,85 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 196,25 Triệu/m2
747758
Mua bán
Bán nhà có
Cam kết nhà thật 100
Gần Học viện Kỹ thuật Mật mã,
Sát chợ, trường, trạm y tế.
Nhà phù hợp để ở và
Nhanh chân mới kịp,
Đỗ Văn Đông
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2