Thông tin mô tả
- Vị trí đẹp ngay trục chính Phùng Hưng, cách BV 103 chỉ vài chục bước chân, an ninh cực tốt cạnh công an
- Nhà 02 mặt ngõ
Thiết kế: Bao gồm: 01 phòng cho thuê KD
Giá: 9,682 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 206 Triệu/m2
923421
Mua bán
- Nhà 02 mặt ngõ
Thiết kế: Bao gồm: 01 phòng cho thuê KD
Minh Nghĩa
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2