Thông tin mô tả
Bán nhà Ỷ La, Lê Trọng Tấn, Dương Nội, vị trí đắc địa,
+ Nhà lô góc,
+
+ Cam kết không thu bất cứ loại phí gì kể cả khi giao dịch thành công.
+ Miễn tiếp trung gian, môi giới.
+
Giá: 9,28 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 123,73 Triệu/m2
1046147
Mua bán
Bán nhà Ỷ La, Lê Trọng Tấn, Dương Nội, vị trí đắc địa,
+ Nhà lô góc,
+
+ Miễn tiếp trung gian, môi giới.
+
Nguyễn Văn Hoà
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2