Thông tin mô tả
Tôi muốn bán nhà chính chủ đẹp, xây 5 tầng ở Trần Nhật Duật, Hà Đông.
Giá: 5,8 Tỷ
Diện tích: 31 m2
Giá/m2: 187,10 Triệu/m2
841739
Mua bán
Phạm Thanh Bằng
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2