Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Oanh ,
3
Giá 1
Hẻm thông,
Giá: 1,17 Tỷ
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 20,17 Triệu/m2
957818
Mua bán
Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Oanh ,
3
Giá 1
Hẻm thông,
Mẫn Nhi
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2