Sở hữu ngay căn nhà đẹp 75,5999984741211 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Giá: 11,2 Tỷ

Diện tích: 75,5999984741211 m2

Giá/m2: 148,15 Triệu/m2

1056637

Mua bán

Thông tin mô tả

📍 đc: 653/19 Quang Trung, P. 11, Q. Gò Vấp

💎 Vị trí cực đẹp:

* Hẻm 1/ đường Quang Trung, trung tâm sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.

* KDC VIP, an ninh, dân trí cao, tiện ích bao quanh đầy đủ.

📐 Thông tin ngôi nhà:

* DT: 4.2m x 18m.

* Kết cấu: 1 lầu, thiết kế rộng rãi, thoáng mát.

* Đường trước nhà: Hẻm nhựa 10m thông thoáng, ô tránh nhau thoải mái.

* Tiềm năng: Vị trí đắc địa, di chuyển thuận tiện mọi hướng.

🎯 Tiện ích xung quanh:

* Chỉ vài bước chân tới Chợ Hạnh Thông Tây.

* Gần trường học, siêu thị, NH, TTTM.

* Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ TS cực tốt.

💰 Giá: 11.25 tỉ (còn thỏa thuận).

🤝 Chủ thiện chí, xem nhà và gặp trực tiếp thỏa thuận là chốt!

📞 hotline: 0787.37***.87 (Zalo) '

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực