Thông tin mô tả
+ Bán nhà xinh hẻm Nguyễn Tư Giản,
+
+ Bao gồm : phòng khách, bếp, 3
+ Hẻm 3,5m thông.
+
+ Giá: 4,15
+ Nhà đẹp Nguyễn Cường : 0901 146 ***
Giá: 4,15 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 138,33 Triệu/m2
734515
Mua bán
+ Bán nhà xinh hẻm Nguyễn Tư Giản,
+
+ Bao gồm : phòng khách, bếp, 3
+ Hẻm 3,5m thông.
+
+ Giá: 4,15
+ Nhà đẹp Nguyễn Cường : 0901 146 ***
Nguyễn Quốc Cường
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2