Thông tin mô tả
🪼Bán nhà 3 tầng Quang Trung
🦐ĐC :Quang Trung , P 10, Q Gò Vấp .
🦐Gần Trung tâm hành chính
🦐Hơn 1
🦐
Mã
Giá: 1,62 Tỷ
Diện tích: 10 m2
Giá/m2: 162 Triệu/m2
1035753
Mua bán
🪼Bán nhà 3 tầng Quang Trung
🦐ĐC :Quang Trung , P 10, Q Gò Vấp .
🦐Gần Trung tâm hành chính
🦐Hơn 1
🦐
Mã
Nguyễn Minh Duy
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2
223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
26,8 tỷ
153 m2
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2