Thông tin mô tả
🔥 BÁN NHÀ LÔ GÓC -
💰 Giá: 6.7
📏
🔹 Kết cấu: Nhà 2 tầng BTCT, gồm 3
📜
🏦
💎 LỢI THẾ CỰC HẤP DẪN:
✅ Vị trí đắc địa: Gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ
✅ Lô góc thoáng mát:
✅
✅
🌟 Cơ hội sở hữu nhà đẹp - đầu tư sinh lời! 🌟
Giá: 6,7 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 97,10 Triệu/m2
1026200
Mua bán
🔥 BÁN NHÀ LÔ GÓC -
💰 Giá: 6.7
📏
🔹 Kết cấu: Nhà 2 tầng BTCT, gồm 3
📜
🏦
💎 LỢI THẾ CỰC HẤP DẪN:
✅ Vị trí đắc địa: Gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ
✅ Lô góc thoáng mát:
✅
✅
🌟 Cơ hội sở hữu nhà đẹp - đầu tư sinh lời! 🌟
Trường Đinh Văn
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2