Thông tin mô tả
Nhà hẻm 1 sẹc
Bán nhà tặng lại toàn bộ nội thất cơ bản, 3
Giá: 1,92 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 50,53 Triệu/m2
675958
Mua bán
Nhà hẻm 1 sẹc
Bán nhà tặng lại toàn bộ nội thất cơ bản, 3
Linh Trần
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2