Thông tin mô tả
Bán nhà - 2 tầng- 124m2- giá chỉ 7.9
✅
✅ Kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc BTCT: 5
💸 Đang cho thuê khoán dòng tiền ổn định
🏡 Hẻm trãi nhựa sạch sẽ, sát
📑
📞
+ GV.144B
#bannhagovap #bannhaxehoi #bannhamattien #bannha5tang
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 124 m2
Giá/m2: 63,71 Triệu/m2
1034150
Mua bán
Bán nhà - 2 tầng- 124m2- giá chỉ 7.9
✅
✅ Kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc BTCT: 5
💸 Đang cho thuê khoán dòng tiền ổn định
🏡 Hẻm trãi nhựa sạch sẽ, sát
📑
📞
+ GV.144B
#bannhagovap #bannhaxehoi #bannhamattien #bannha5tang
nguyên văn suu
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2