Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,19 tỷ

Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Giá: 5,19 Tỷ

Diện tích: 60 m2

Giá/m2: 86,5 Triệu/m2

1056408

Mua bán

Thông tin mô tả

🏡 60 mét vuông - 1T1L - 3 phòng ngủ - NGANG 4M CHUẨN - SỔ VUÔNG NỞ HẬU TÀI LỘC

Phạm Văn Chiêu  P14 Q. Gò Vấp  

 *DT 60 mét vuông ngang 4m x 15  

- Giá chào: 5.19 tỉ TL (1205.41.142)  

_ Kết cấu : 1 trệt , 1 Lầu , 3 phòng ngủ 2 toilet , logia thoáng mát .

_ Bán Kính 200m đầy đủ tiện ích , không thiếu thứ gì , trường cấp 1,2,3 , gần chợ ….

 **Thuận tiện di chuyển lê văn thọ, quang trung, san bay và các Q. trung tâm rất tiện

_ Hàng xóm dân trí , an ninh  

_ pháp chuẩn , sổ vuông vắn A4 nở hậu nhẹ , hoàn công đầy đủ, công chứng ngay .** liên lạc Hạnh83 hỗ trợ AC xem nhà trực tiếp TL chính chủ giá mềm

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực