Thông tin mô tả
Chủ đinh cư
* Vị trí:
- Gần
- Khai thác cho thuê
* Mô tả.
- DT ngang 4 mx dài 12m - sổ
- Trệt - 4 lầu sân thượng.
(Gồm 8 phòng, 6
Giá: 2,76 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 57,5 Triệu/m2
867404
Mua bán
Chủ đinh cư
* Vị trí:
- Gần
- Khai thác cho thuê
* Mô tả.
- DT ngang 4 mx dài 12m - sổ
- Trệt - 4 lầu sân thượng.
(Gồm 8 phòng, 6
Thanh Trúc
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2