Thông tin mô tả
Nhà thờ Xóm Thuốc đi vào.
Hướng chính nam.
Nhà ngay
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. 2
Giá: 2
Giá: 2,6 Tỷ
Diện tích: 23 m2
Giá/m2: 113,04 Triệu/m2
752104
Mua bán
Nhà thờ Xóm Thuốc đi vào.
Hướng chính nam.
Nhà ngay
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. 2
Giá: 2
Thương Gia Bất Động Sản 247
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2
223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
26,8 tỷ
153 m2
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2