Thông tin mô tả
Cần bán nhà Lê Đức Thọ,
- DT: 2x6m.
- Kết cấu: 1 lầu.
- Nội thất căn bản, 1 bếp, 1
-
- Khu an ninh
Giá: 690 Triệu
Diện tích: 12 m2
Giá/m2: 57,5 Triệu/m2
847900
Mua bán
Cần bán nhà Lê Đức Thọ,
- DT: 2x6m.
- Kết cấu: 1 lầu.
- Nội thất căn bản, 1 bếp, 1
-
- Khu an ninh
Huu Gia Land
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2