Thông tin mô tả
BÁN NHÀ Hẻm , Lý Thường Kiệt , F4 , Gò Vấp
-
-Giá : 2,550 tỉ ( còn
-Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2
-Hạ Tầng : Đường 4,5m
-Sổ Sách
-Tiện Ích : Bán kính 2-5
Giá: 2,55 Tỷ
Diện tích: 45 m2
Giá/m2: 56,67 Triệu/m2
833830
Mua bán
BÁN NHÀ Hẻm , Lý Thường Kiệt , F4 , Gò Vấp
-
-Giá : 2,550 tỉ ( còn
-Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2
-Hạ Tầng : Đường 4,5m
-Sổ Sách
-Tiện Ích : Bán kính 2-5
Huynhquangquii
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2