Thông tin mô tả
PHÁ SẢN BÁN NHÀ Đ NGUYỄN THÁI SƠN 61
Nhà còn mới dọn vào ở
+ Nhà 1T1L, 3
+ Nằm gần Vincom Gò Vấp, Emart, gần
+ Khu vực đông
+ Hẻm rộng 5M,
+
+
Giá: 2,16 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 35,41 Triệu/m2
1007087
Mua bán
PHÁ SẢN BÁN NHÀ Đ NGUYỄN THÁI SƠN 61
Nhà còn mới dọn vào ở
+ Nhà 1T1L, 3
+ Nằm gần Vincom Gò Vấp, Emart, gần
+ Khu vực đông
+ Hẻm rộng 5M,
+
+
Ngọc Ánh
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2
223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
26,8 tỷ
153 m2