Thông tin mô tả
Bán nhà đường Số 2 Gò Vấp - C4 - 30
Nhà kết cấu C4, 1 trệt 1 lửng, đang cho thuê 6tr/ tháng.
Hẻm 3m, hẻm thông, vị trí ngay khu Thống Nhất... Lê Văn Thọ...
Nhà hướng Đông tứ trạch.
Sổ vuông, công nhận đủ 30
+
Giá: 2,78 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 92,67 Triệu/m2
649551
Mua bán
Bán nhà đường Số 2 Gò Vấp - C4 - 30
Nhà kết cấu C4, 1 trệt 1 lửng, đang cho thuê 6tr/ tháng.
Nhà hướng Đông tứ trạch.
Sổ vuông, công nhận đủ 30
+
Kiều Tuấn Anh
Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,7 tỷ
35 m2
Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
120000 m2
496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
9,6 tỷ
58 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP.HCM
1,8 tỷ
60 m2