Thông tin mô tả
🍓 Bán nhà
Giá: 6,85 Tỷ
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 46,92 Triệu/m2
1005951
Mua bán
🍓 Bán nhà
Nguyễn Văn Hưng
Đường Nguyễn Kiệm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
43 m2
26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
57 m2
653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
11,2 tỷ
75,5999984741211 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2