Thông tin mô tả
BÁN NHÀ HÀO NAM, ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY, HAI MẶT THOÁNG - 42
Chuyển
- Nhà thuộc phố Hào Nam, ngõ thông các ngả đường đi lại rất thuận tiện.
-
-
GIÁ 5.25
Giá: 5,25 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 125 Triệu/m2
691850
Mua bán
Chuyển
-
-
GIÁ 5.25
Tuấn Dũng
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2