Thông tin mô tả
Bán nhà mặt ngõ
- Tầng 1: phòng khách +
- Tầng 2: 1
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: 1
- Tầng 5: sân phơi cực rộng
*Vị Trí: nhà đi vào từ ngõ 1194 đường Láng thông sang đường Chùa Láng, mặt ngõ
*Nội thất:
Giá 6.2
Giá: 6,2 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 147,62 Triệu/m2
711656
Mua bán
Bán nhà mặt ngõ
- Tầng 1: phòng khách +
- Tầng 2: 1
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: 1
- Tầng 5: sân phơi cực rộng
*Nội thất:
Giá 6.2
Nguyễn Xuân Kiên
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2