Thông tin mô tả
Bán nhà phân lô mặt ngõ Phố Hoàng Cầu.
Xây dựng 52
nhà công chức xây dựng thiết kế tối ưu. công năng sử dụng, rất tâm huyết.
Vị trí nhà rất đắc địa ngõ 2
11.999.000.000
Quí khách quan tâm
Mr Cường : 0985 276 ***
Thanks !
Giá: 11,89 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 247,71 Triệu/m2
711043
Mua bán
Bán nhà phân lô mặt ngõ Phố Hoàng Cầu.
Xây dựng 52
Vị trí nhà rất đắc địa ngõ 2
11.999.000.000
Quí khách quan tâm
Mr Cường : 0985 276 ***
Thanks !
Pham Van Cuong
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2