Thông tin mô tả
- Bán nhà Hồ Ba Mẫu
- Vị trí cực đẹp chỉ cách Hồ 15m, cách mặt phố 50m.
- Ngõ nông rộng 2.5m, thoáng và rất sáng.
- Khu dân trí cao, văn minh.
-
-
-
Giá: 6,9 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 97,18 Triệu/m2
770736
Mua bán
- Bán nhà Hồ Ba Mẫu
- Vị trí cực đẹp chỉ cách Hồ 15m, cách mặt phố 50m.
- Ngõ nông rộng 2.5m, thoáng và rất sáng.
- Khu dân trí cao, văn minh.
-
-
-
Trung Minh
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2