Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà Thái Hà, Đống Đa.
Nhà tự xây nên khung cột chắc chắn.
Gồm 4
Tiện ích trung tâm Thái Hà không thiếu thứ gì.
Giá có
Giá: 5,15 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 107,29 Triệu/m2
711419
Mua bán
Chính chủ bán nhà Thái Hà, Đống Đa.
Nhà tự xây nên khung cột chắc chắn.
Gồm 4
Tiện ích trung tâm Thái Hà không thiếu thứ gì.
Giá có
Nguyễn Thái Bình
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2