Thông tin mô tả
Bán nhà Linh Quang, Đống Đa 14
Nhà đẹp - gần phố - 2 thoáng -
* Mô tả:
+ Nhà
- T1: PK + bếp + 1
- T2: 1
- T3: 1
+ Tầng 2, tầng 3 có
+ Vị trí ngõ nông, cách đường
+
Giá: 1,55 Tỷ
Diện tích: 14 m2
Giá/m2: 110,71 Triệu/m2
757198
Mua bán
Bán nhà Linh Quang, Đống Đa 14
Nhà đẹp - gần phố - 2 thoáng -
* Mô tả:
+ Nhà
- T1: PK + bếp + 1
- T2: 1
- T3: 1
+ Tầng 2, tầng 3 có
+ Vị trí ngõ nông, cách đường
+
Nguyễn Xuân Lan
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2