Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 39 m2 tại Đường Cát Linh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,5 tỷ
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 269,23 Triệu/m2
1038770
Mua bán
Phố Cát Linh, Đống Đa 39
Đức Anh
Bất động sản cùng khu vực
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2