Thông tin mô tả
- Bán nhà Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa,
- Nhà đẹp,
- Sổ vuông đẹp, cất két sang tên ngay.
- Giá 13,7
-
Giá: 13,7 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 244,64 Triệu/m2
849401
Mua bán
- Bán nhà Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa,
- Nhà đẹp,
- Sổ vuông đẹp, cất két sang tên ngay.
- Giá 13,7
-
Chu Hữu Cương
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2