Thông tin mô tả
Bán nhà Thái Hà,Đống Đa DT 118m*Mt 5.5m Ngõ thông,
- Chủ thiện chí gửi bán
-
-
- Nhà mới đẹp long lanh, thiết kế hiện đại 6 tầng thang máy, nội thất xịn sò,
- Tổng 4
-
-
Giá: 31,5 Tỷ
Diện tích: 118 m2
Giá/m2: 266,95 Triệu/m2
1008285
Mua bán
Bán nhà Thái Hà,Đống Đa DT 118m*Mt 5.5m Ngõ thông,
- Chủ thiện chí gửi bán
-
-
- Tổng 4
-
-
Nguyễn Công Hoan
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2