Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
Gia đình cần bán nhà khu phân lô ngõ 66 Thông Phong
Nhà đang làm văn
Nhà vị trí đẹp ngõ trước nhà 2
Giá 14.1
ĐT
Giá: 14,1 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 235 Triệu/m2
776238
Mua bán
Chính chủ cần bán
Gia đình cần bán nhà khu phân lô ngõ 66 Thông Phong
Nhà đang làm văn
Nhà vị trí đẹp ngõ trước nhà 2
Giá 14.1
ĐT
Nguyễn Đình Tuân
Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2